Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường An Dương Vương, XD CHDV - chung cư 36 tầng, Quận 8. Còn TL

Ngày đăng: 22/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khách đầu tư xây căn hộ dịch vụ, chung cư mini không nên bỏ qua căn này. * Mặt tiền An Dương Vương Q8, diện tích khủng thực tế 1240m2, 15,5x80m. Vị trí mặt tiền kinh doanh, cách Đại Lộ Võ Văn Kiệt 800m. Cách đường bờ kênh Phú Định, Hồ Ngọc Lãm 300m. * Kết cấu nhà xưởng 1 trệt 1 lầu đang cho công ty thuê sản xuất bánh kẹo 150 triệu/tháng. Hợp đồng thuê 10 năm, mua bán bàn giao hợp đồng thuê hoặc giao đất cho khách ngay. * Hot: Đất thuộc quy hoạch khu dân cư cao tầng, từ 5 - 36 tầng. Mật độ dân số 1.200 người. Phù hợp khách mua đầu tư xây căn hộ dịch vụ, chung cư mini, tiết kiệm được gần 50 tỷ so với thị trường (thị trường đang có giá khoảng 90 - 120 triệu/m2).

Xem thêm

Liên hệ:

090 296 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,5m

Vị trí bản đồ

55 tỷ

1.240 m²
44,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐP

Đan Thanh Nhà Phố

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường An Dương Vương, XD CHDV - chung cư 36 tầng, Quận 8. Còn TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.