Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng khu chế xuất Tân Thuận Quận 7

Ngày đăng: 23/09/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Vị trí: Ngay mặt tiền khu chế xuất Tân Thuận, P. Tân Thuận Đông, Quận 7, TP. HCM. Thuận tiện kết nối trung tâm thành phố, cảng Cát Lái, cảng Hiệp Phước và các tuyến đường huyết mạch. Thông tin chi tiết: Diện tích tổng: 10.000m² (trệt, 2 lầu và sân thượng). Nhà xe 1: 451m² | Nhà xe 2: 194m². Phòng bảo vệ: 10m². Điện công suất lớn 1000KVA. Hệ thống PCCC tự động đạt chuẩn. 02 thang máy tải hàng 1000kg. 02 thang bộ thoát hiểm. Nhà xưởng rộng rãi, thông thoáng, kết cấu kiên cố, phù hợp sản xuất, kho vận, logistics hoặc đầu tư dài hạn. Giá bán: 92,4 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 231 ****

Vị trí bản đồ

92,4 tỷ

10.000 m²
9,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Tân Thuận Đông, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0P

0946.618.676 Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng khu chế xuất Tân Thuận Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.