Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà xưởng nằm đường lê thị riêng, thới an quận 12 dt: 1600m giá 45 tỷ lh: 0908561228

Ngày đăng: 25/03/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Bán gấp nhà xưởng nằm đường lê thị riêng phường thới an quận 12 HCM * Diện tích 1600m xưởng cao 11m, nền bê tông, điện 3fa, nước máy sạch, đường xe container lưu thông thoải mái. * Gía tờ sô hông đất sản xuât kinh doanh. thich hợp cho các doanh nghiệp.. * Gía thuê 45 tỷ có thương lượng. quý khách có nhu câu lh; 0908561228 0908561228 Ba Huân

Xem thêm

Liên hệ:

090 856 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

5 WC
1.600 m²
28,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
H

Huân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà xưởng nằm đường lê thị riêng, thới an quận 12 dt: 1600m giá 45 tỷ lh: 0908561228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.