Tin đăng đã hết hạn.

35 tỷ mặt tiền đường An Phú Đông 12, cách Quốc Lộ 1A (100m) hệ thống PCCC hoàn chỉnh 15.6 x 41m

Ngày đăng: 06/03/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

35 tỷ mặt tiền đường An Phú Đông 12, cách Quốc Lộ 1A (100m) hệ thống PCCC hoàn chỉnh. Có văn bản kiểm tra đầy đủ. - Diện tích: 15.6x 41m. - Giá: 35 tỷ. Cám ơn đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

093 330 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,6m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

586 m²
59,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. An Phú Đông 12, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mr Thanh Nagoya

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 35 tỷ mặt tiền đường An Phú Đông 12, cách Quốc Lộ 1A (100m) hệ thống PCCC hoàn chỉnh 15.6 x 41m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.