Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xưởng chính chủ gủi cần bán gấp thuộc phường đông hung thuận Q12 dt: 57 x 45m giá 65ty

Ngày đăng: 30/10/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà xưởng chính chủ gủi cần bán gấp thuộc phường đông hung thuận Q12 DT: 57 x 45m tổng DT 2,563m2 xây xưởng 1,800m2 trong đó có cái biệt thự đẹp đang cho thuê 110tr/1 tháng ký hợp đồng thuê đến 2029 hết hạn Pháp lý: thuộc đất cơ sở sản xuất kinh doanh Vị trí: nằm mặt tiền đường 12m hướng ra quốc lộ 1A nên xe tải ra vô rất thuận tiện Giá bán: 65 ty LH: 0919910070 Trang

Xem thêm

Liên hệ:

091 991 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

2.563 m²
25,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0919910070

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xưởng chính chủ gủi cần bán gấp thuộc phường đông hung thuận Q12 dt: 57 x 45m giá 65ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.