Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng đẹp xuất sắc tại Lê Thị Riêng, 45 tỷ, 1527 m2

Ngày đăng: 29/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Kho, nhà xưởng này nằm ở 1 sẹc đường Lê Thị Riêng, p Thới An, Q12, HCM + diện tích rộng 1527 m2, thích hợp cho sản xuất kinh doanh. + Giá chỉ 45 tỷ VND. + Mặt tiền 21m, xe công quay đầu. Đây là cơ hội tuyệt vời để phát triển kinh doanh với không gian thoải mái, dễ dàng tiếp cận và mở rộng. Liên hệ ngay Kim Vy 0906686875 hoặc Bùi Thuấn 0906686875 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

1.527 m²
29,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Nguyễn Kim Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng đẹp xuất sắc tại Lê Thị Riêng, 45 tỷ, 1527 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.