Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà kho ngay mặt tiền Thới An 15 cách THCS Lạc Hồng chỉ 2p di chuyển DT 112m2 sổ sẵn

Ngày đăng: 07/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà kho ngay mặt tiền Thới An 15 cách THCS Lạc Hồng chỉ 2p di chuyển DT 112m2 Diện tích 112m2 (4,3mx25m) mặt tiền rộng 6m thông xe hơi đang cho thuê thu nhập 8tr/tháng ngay mặt tiền Thới An 15 cách mặt tiền Trần Thị Cờ 50m sổ sẵn cầm tay sang tên công chứng liền trong ngày, hỗ trợ vay ngân hàng đến 80% Liên hệ: 0389993776 em Tài hỗ trợ anh chị xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

038 999 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

112 m²
46,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Thới An 15, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
tt

trương tấn tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà kho ngay mặt tiền Thới An 15 cách THCS Lạc Hồng chỉ 2p di chuyển DT 112m2 sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.