Bán kho xưởng mặt tiền ql1a, q12. dt 6800m. bán gấp, giảm sâu 50 tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- BÁN KHO XƯỞNG MẶT TIỀN QL1A, Q12. Dt 6800m. BÁN GẤP, GIẢM SÂU 50 TỶ. GIÁ MỚI CÒN 236 TỶ. - Khu xưởng sản xuất: Kết cấu nhà xưởng bằng khung thép tiền chế kiên cố, mái cao, thông thoáng, phù hợp cho sản xuất, kho bãi, logistics... - Khối văn phòng 3 tầng: Kết cấu BTCT đúc thật, hiện đại, tách biệt khu xưởng, phù hợp làm văn phòng điều hành, phòng họp, tiếp khách,... - Khu căn tin: Rộng rãi, sạch sẽ, thoáng mát, đảm bảo sinh hoạt cho nhân viên và công nhân. - Khu sân bãi: Rộng rãi, thuận tiện đậu xe container, xe tải lớn và xếp dỡ hàng hóa. - Vị trí đắt địa: Giao thông kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch như QL22, Tô Ký, Nguyễn Ảnh Thủ, thuận tiện di chuyển về trung tâm và các tỉnh lân cận. - Hạ tầng hoàn chỉnh vào vận hành ngay - Điện 3 pha; Hệ thống cấp thoát nước; Đường nội bộ thông thoáng. - Giấy tờ pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 989 ****

Vị trí bản đồ

236 tỷ

6.800 m²
34,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hồ Văn Công

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng mặt tiền ql1a, q12. dt 6800m. bán gấp, giảm sâu 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.