Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng mặt tiền có thu nhập sẵn Q12 - gần Gò Vấp

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán xưởng mặt tiền. Chủ gửi xưởng MT đường nhánh, phường Thạnh Xuân, Quận 12. Diện tích: 6.9 x 21.7m = 149.5m² (thổ cư 139m²). Đường nhựa thông, ô tô tải ra vào dễ dàng. Hướng Tây Bắc. Hiện đang cho thuê thu nhập 13 triệu/tháng có dòng tiền sẵn. Vị trí tiềm năng: Ngay khu dân cư đông đúc, sát chợ trường học khu xí nghiệp. Kết nối nhanh qua Hà Huy Giáp, Quốc lộ 1A, đi Gò Vấp Bình Dương Hóc Môn thuận tiện. Thích hợp làm kho xưởng, showroom, vừa kinh doanh vừa cho thuê đều có lời. Giá bán: 7.79 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí0934042778 - Duyên. Gặp Duyên là có đất đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 404 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m

Vị trí bản đồ

7,79 tỷ

149.5 m²
52,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
KD

Khả Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng mặt tiền có thu nhập sẵn Q12 - gần Gò Vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.