Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 10x18.2=182m full thổ cư. Có sẵn xưởng kiên cố. Giá 9 tỷ. Tách được làm 2 lô đẹp

Ngày đăng: 24/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng kiên cố. Diên tích rất đẹp 10x18.2=182m2 full thổ cư. Tách Được làm 2 lô đẹp. Đường 7m thông tứ phía, xe tải thoải mái tránh nhau giá chốt 9 tỷ về xây nhà vườn, hoặc để kho cho thuê cũng OK

Xem thêm

Liên hệ:

093 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

1 WC
182 m²
49,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 10x18.2=182m full thổ cư. Có sẵn xưởng kiên cố. Giá 9 tỷ. Tách được làm 2 lô đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.