Tin đăng đã hết hạn.

Xưởng tx13 ngay chung cư pikity 316 m full thổ cư. 10 tỷ này phù hợp nhiều mục đích sd ạ

Ngày đăng: 18/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

xưởng 316m full thổ cư mà giá chỉ 10ty rẻ quá bà con. Đất thổ cư sạch đường xe tải luôn nhé. mặt tiền tx 13 gần chung cư picity p thạnh xuân q12(thới an hcm) mới lh 0908581568

Xem thêm

Liên hệ:

090 858 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

316 m²
31,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NT

NGUYỄN XUÂN TRƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xưởng tx13 ngay chung cư pikity 316 m full thổ cư. 10 tỷ này phù hợp nhiều mục đích sd ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.