Tin đăng đã hết hạn.

Đất lớn nhà xưởng nguyễn ảnh thủ hiệp thành quận 12 giá rẻ 26.5 tỷ tl diện tích 850m2 ( 30 x 30 )

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

ĐẤT LỚN NHÀ XƯỞNG NGUYỄN ẢNH THỦ HIỆP THÀNH QUẬN 12 GIÁ RẺ 26.5 TỶ TL DIỆN TÍCH 850m2 ( 30 x 30 ) full thổ cư Ô TÔ 6m ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 10 M Hiện trạng đang làm nhà xưởng Thu nhập cực kỳ ngon Vị trí ngay mặt tiền Trần Thị Hè Khu dân cư hiện hữu Đất lớn phù hợp đa ngành nghề Phân lô bán nền, xây biệt thự sân vườn Nhà hàng, căn hộ dịch vụ, mở công ty lớn... Chính chủ một đời Sổ hồng vuông a4 LH ZALO ĐÀM SỸ

Xem thêm

Liên hệ:

035 418 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

2 WC
850 m²
31,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0354183636

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất lớn nhà xưởng nguyễn ảnh thủ hiệp thành quận 12 giá rẻ 26.5 tỷ tl diện tích 850m2 ( 30 x 30 ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.