Tin đăng đã hết hạn.

Kho mặt tiền đường 16m. 10x73m 732m2. Sẵn 100m thổ. Cho thuê 25tr. 12tr/m2

Ngày đăng: 19/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Kho xưởng mặt tiền TX22 chợ Minh Phát. Dòng tiền 18tr/tháng. DT: 705/735m2. Ngang 10.5m x 70m. 100m² thổ cư còn lại CLN (lên thổ được). Container ra vào thoải mái. Thông TX37 TX21 TX13 Tô Ngọc Vân QL1A. Sổ hồng riêng bao sang tên. Giá chào: 10. X tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m

Vị trí bản đồ

10,14 tỷ

3 WC
735 m²
13,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 22, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Văn Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kho mặt tiền đường 16m. 10x73m 732m2. Sẵn 100m thổ. Cho thuê 25tr. 12tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.