Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán 2 nền tặng luôn xưởng cưng lời quá trời lời!

Ngày đăng: 16/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

ĐẤT MẶT TIỀN APĐ03 P. AN PHÚ ĐÔNG, Q12 (BONUS sẵn xưởng xinh yêu, đang khai thác tốt mua là có dòng tiền liền) DT: 5 x 29m, 2 sổ liền kề tổng diện tích sử dụng 290m, trong đó thổ cư 191m Đang cho thuê thu nhập 15 triệu/tháng giữ đất sinh lời mỗi ngày Hướng Bắc, vị trí mặt tiền đắt giá thuận tiện mở xưởng, showroom, kho bãi Mặt tiền đường lớn di chuyển thông suốt, xe tải ra vào thoải mái - Sổ sẵn nằm nhà, mua bán công chứng nhanh lẹ ok. Tiện ích xung quanh: Gần Ngã Tư Ga, cầu Bà The, dễ kết nối sang Gò Vấp, sân bay Xung quanh nhiều nhà xưởng, cơ sở sản xuất, kho hàng Cách chợ, trường học, siêu thị chỉ vài phút Khu vực dân cư ổn định, dễ khai thác kinh doanh hoặc đầu tư dài hạn Giá bán: 13.8 tỷ/2 nền (thương lượng nhẹ) #nhadatq12ne

Xem thêm

Liên hệ:

038 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

290 m²
47,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. An Phú Đông, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
KD

Khả Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán 2 nền tặng luôn xưởng cưng lời quá trời lời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.