Tin đăng đã hết hạn.

Bán Xưởng Võ Thị Thừa ( 22m x 80m) phường An Phú Đông, quận 12

Ngày đăng: 09/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Bán xưởng Võ Thị Thừa, An Phú Đông , Quận 12.
- Diện tích: 22 x 80m
- Giá : 55 tỷ
- Liên hệ Thanh để xem nhà .
Cám ơn đã xem tin

Xem thêm

Liên hệ:

093 330 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

55 tỷ

3 WC
1.700 m²
32,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mr Thanh Nagoya

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Xưởng Võ Thị Thừa ( 22m x 80m) phường An Phú Đông, quận 12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.