Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gấp bán,NHÀ XƯỞNG MT BỜ KÊNH 316m2,9.7tỷ,Ngang nở hậu Tài Lộc,Thạnh Xuân Quận 12.

Ngày đăng: 24/01/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

Mô Tả:
DT:316m2. Ngang 5/8(nở hậu) dài 48m.
Hiện trạng nhà xưởng cho thuê,thu nhập ổn định 30tr/tháng.
Vị trí: hẻm xe tải vào xưởng.Gần khu đô thị Picity High Part, khu đô thị tập chung nhiều dân cư với nhièu tiện tích sống.
Chủ thiện chí bán, đang cần bán gấp.,

Liên hệ ngay 0967398562 Tâm BĐS làm việc trực tiếp với chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 739 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

316 m²
30,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gấp bán,NHÀ XƯỞNG MT BỜ KÊNH 316m2,9.7tỷ,Ngang nở hậu Tài Lộc,Thạnh Xuân Quận 12. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.