Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu công nghiệp Đại Thắng - Phú Xuyên, Hà Nội

Ngày đăng: 13/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán mảnh đất nằm trong khu công nghiệp Đại Thắng - Phú Xuyên, Hà Nội với thông tin sau: - Diện tích: 1742 m2 (có thể xây 3 tầng). - Lô đất đẹp nhất, vuông vắn, phong thuỷ cực tốt, tiếp giáp 3 mặt tiền đường dự án rộng. Xe container 40' tránh nhau. - Khu đất sát đường HN - Phú Xuyên, quy hoạch song song với đường 1A. - Người mua được vào tên chính chủ doanh nghiệp của mình trong dự án. - Dự án đã có đầy đủ tường bao, bảo vệ vòng ngoài và cơ sở hạ tầng như: Đường nhựa, điện, nước, cây xanh, khu vực xử lý nước thải... - Thời hạn dự án còn đủ 50 năm. LH: Anh Minh 0815606868

Xem thêm

Liên hệ:

081 560 ****

Vị trí bản đồ

18 tỷ

1.742 m²
10,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu công nghiệp Đại Thắng - Phú Xuyên, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.