Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển Nhượng Gấp 3500m2 Khu Công Nghiệp Phú Mỹ 1

Ngày đăng: 12/04/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CẦN CHUYỂN NHƯỢNG GẤP NHÀ XƯỞNG KCN PHÚ MỸ 1 Vị trí: Khu Công Nghiệp Phú Mỹ 1 Phường Phú Mỹ, TP.HCM (mới) Diện tích đất: 3.500m² Diện tích nhà xưởng: 1.800m² Điện 3 pha công suất lớn PCCC: Đã phê duyệt đầy đủ Đường nội khu rộng xe container ra vào thoải mái Phù hợp: sản xuất, kho chứa hàng, logistics Giá chuyển nhượng: Thương lượng (thiện chí bán nhanh) Liên hệ: 0934367517 Chuyên cho thuê & chuyển nhượng kho xưởng toàn BRVT & Miền Nam

Xem thêm

Liên hệ:

093 436 ****

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

3.500 m²
5,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Số 15, P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
T

Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển Nhượng Gấp 3500m2 Khu Công Nghiệp Phú Mỹ 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.