Tin đăng đã hết hạn.

Bán hoặc cho thuê xưởng Phước hoà Phú Giáo Bình Dương (2.8 ha) có sẵn skc

Ngày đăng: 04/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán hoặc Cho thuê xưởng Phú Giáo, Bình Dương Dt 2,8 ha có 1.6 ha đất skc và 1000m2 thổ cư Trên đất có 3 nhà xưởng lớn 2 xưởng 3000m2 và 1 xưởng 7000m2 _Giá bán 59 tỉ bớt ít Giá thuê liên hệ trực tiếp _ điện hạ bình 750kva và 400kva _đường container thích hợp nhiều ngành nghề: Lò gạch, viên nén.... liên hệ 0976525258 Ms Linh

Xem thêm

Liên hệ:

097 652 ****

Vị trí bản đồ

59 tỷ

28.000 m²
2,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Phước Hoà, H. Phú Giáo, T. Bình Dương
0

0976525258

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hoặc cho thuê xưởng Phước hoà Phú Giáo Bình Dương (2.8 ha) có sẵn skc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.