Bán kho xưởng bãi đất 20.380 m² diện tích kho xây dựng 9.200 m² mặt tiền đường Quốc Lộ 61C

Ngày đăng: 13/04/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng bãi đất 20.380 m² diện tích kho xây dựng 9.200 m² mặt tiền đường Quốc Lộ 61C, Xã Nhơn Ái, TP. Cần Thơ. Chủ gửi! Thông tin chi tiết: - Pháp lý đất 10.000 m² TMD, 600 m² ODT, còn lại CLN. - Công trình trên đất gồm có: Sân bãi xung quanh có tường rào có nhà bảo vệ cổng, 2 nhà xưởng độc lập, 01 xưởng 4.900 m² và 4.300 m², dãy toilet riêng. - Diện tích đất 20.380 m². - Diện tích kho xây dựng 9.200 m². - Trang bị có sẵn hệ thống PCCC tự động của kho, 02 trạm biến áp 3 pha mỗi trạm 250 kVA. - Đường có chiều rộng 15m, đường không giới hạn tải trọng cho phép xe Container 40ft hoạt động 24/7. - Tài sản hiện đang có dòng tiền cho thuê tốt. - Giá bán toàn bộ 120 tỷ (trao đổi thiện chí). Liên hệ/ zalo: 0939944551 - Mr. Nguyễn Tiến Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 994 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

20.380 m²
5,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 61C, X. Nhơn Nghĩa, H. Phong Điền, Tp. Cần Thơ
0

0939944551

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng bãi đất 20.380 m² diện tích kho xây dựng 9.200 m² mặt tiền đường Quốc Lộ 61C - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.