Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu và kho liền kề vừa ở vừa kinh doanh mặt tiền đường quốc lộ 61C vừa ở vừa KD

Ngày đăng: 11/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sản phẩm ngay mặt tiền đường Quốc Lộ 61C vừa có nhà 1 trệt 1 lầu vừa ở vừa kinh doanh, có kho bãi xây hết đất, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện cho Logisstisc , Gần cầu Ba Láng 2 , nút giao IC 2, đi các ngã từ cao tốc cho đến Quốc Lộ.. - Đất có diện tích: 1082m2 trong đó có: 800m2 ONT, còn lại CLN - Giá: 10 tỷ - Call : 0916996899

Xem thêm

Liên hệ:

091 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 WC
1.082 m²
9,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 61C, X. Nhơn Ái, H. Phong Điền, Tp. Cần Thơ
VS

Võ Quốc Sử

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu và kho liền kề vừa ở vừa kinh doanh mặt tiền đường quốc lộ 61C vừa ở vừa KD - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.