Tin đăng đã hết hạn.

Kho mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Cần Thơ - Đầu tư sinh lời ngay

Ngày đăng: 08/09/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với kho mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Cần Thơ. Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng 16m và chiều dài 25m, rất thích hợp để kinh doanh, mở cửa hàng hoặc làm kho bãi.
Kho còn sở hữu mặt tiền sông phía sau, mang lại không gian thoáng đãng và tiềm năng phát triển lớn. Đường rộng 20m, giao thông thuận tiện.
Giá bán chỉ 1.89 tỷ (có thương lượng). Đặc biệt, kho đang được cho thuê với giá 10 triệu/tháng, hợp đồng còn thời hạn 1 năm và có thể ký dài hạn, giúp bạn có thu nhập ổn định ngay khi mua.
Liên hệ ngay 0907446075 để biết thêm chi tiết và sở hữu bất động sản tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 744 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

400 m²
4,72 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
LL

Lành Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kho mặt tiền Nguyễn Văn Linh, Cần Thơ - Đầu tư sinh lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.