Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng xã long thọ nhơn trạch đồng nai | 5.200m² | được đúc nhôm | điện 500kva

Ngày đăng: 20/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà xưởng tại Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai, khu vực công nghiệp phát triển mạnh, kết nối nhanh TP.HCM sân bay Long Thành các KCN Nhơn Trạch. Xưởng đủ điều kiện đúc nhôm, hạ tầng sẵn, bàn giao toàn bộ công ty, mua là vận hành ngay. Diện tích đất: 5200m2. Diện tích xưởng: 1.620m2, còn xây thêm 1.100m2 nữa. Sử dụng đến năm 2058. Phòng cháy chữa cháy vách tường. Xưởng cho đúc nhôm. Trạm điện: 500kva. Giá bán: Nét 50 tỷ, bàn giao toàn bộ công ty. Liên hệ xem xưởng & nhận hồ sơ pháp lý: 0886967779

Xem thêm

Liên hệ:

088 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m

Vị trí bản đồ

50 tỷ

3 WC
5.200 m²
9,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. 15, X. Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
0

0886967779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng xã long thọ nhơn trạch đồng nai | 5.200m² | được đúc nhôm | điện 500kva - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.