Tin đăng đã hết hạn.

Khu nhà xưởng mặt tiền Tôn Đức Thắng, xát vành đai 3, nở hậu rộng, phong thuỷ và vị trí khá tốt

Ngày đăng: 16/03/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu nhà xưởng nở hậu đẹp, xát vành đai 3, mặt tiền Tôn Đức Thắng. Giá chỉ 30 triệu/1m2, còn thương lượng nhẹ cho ACE muốn lên một ít thổ. Có sẵn nhà xưởng to rộng để làm nhà kho nhà xưởng kinh doanh. Đáng đầu tư cho một lô khá đẹp như này. Liên hệ zalo: 0906652259

Xem thêm

Liên hệ:

090 665 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

60 tỷ

3.260 m²
18,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Tôn Đức Thắng, X. Long Tân, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
NT

Nguyên Tôn Nữ Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu nhà xưởng mặt tiền Tôn Đức Thắng, xát vành đai 3, nở hậu rộng, phong thuỷ và vị trí khá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.