Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Xưởng Trong KCN Nhơn Trạch Đồng Nai

Ngày đăng: 03/12/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Xưởng Trong KCN Nhơn Trạch Đồng Nai Diện tích đất: 17.000 m² (kích thước 111m x 153m, 2 mặt tiền) Diện tích nhà xưởng: 6.200 m² Hiện trạng: Nhà xưởng cao, đang hoạt động ngành cơ khí nặng Trang thiết bị sẵn có: 3 cầu trục 5 tấn, hệ thống điện 3 pha, hệ thống nước thải, PCCC hoàn chỉnh Thời hạn sử dụng đất: đến năm 2053 Bán công ty, có giấy phép ngành kim loại khác , có máy móc, công cụ dụng cụ đầy đủ Giá bán: 90 tỷ Liên hệ: Huỳnh Mai 0919310345 #NhaXuongNhonTrach, #KhuCongNghiepNhonTrach, #SanXuatDongNai, #XuongCongNghiep, #BatDongSanCongNghiep, #NhonTrach3, #NhonTrachPhuocAn, #XuongSanXuat, #KhuCongNghiepDongNai, #DauTuNhaXuong Factory for Sale in Nhon Trach Industrial Park, Dong Nai Land area: 17,000 m² (size 111m x 153m, 2 fronts) Factory area: 6,200 m² Current status: High factory, operating in heavy mechanical industry Available equipment: 3 5-ton cranes, 3-phase electrical system, wastewater system, complete fire protection Land use term: until 2053 Selling a company, with a license for other metal industries, with full machinery, tools and equipment Selling price: 90 billion Contact: Huynh Mai 0919310345

Xem thêm

Liên hệ:

091 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 111m

Vị trí bản đồ

90 tỷ

17.000 m²
5,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Tt. Hiệp Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
HM

Huỳnh Thị Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Xưởng Trong KCN Nhơn Trạch Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.