Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng trong KCN Nhơn Trạch 23.000m2 đã trả tiền thuê đất 1 lần giá 130 tỷ

Ngày đăng: 10/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

X163. Bán xưởng kcn Nhơn Trạch 23.000 m2 chỉ 130 tỷ. - Diện tích: 100 x 230 = 23.000m2. - Nhà xưởng và văn phòng 9.000 m2, 1.800 m2 phòng bảo vệ, nhà ăn và các công trình phụ trợ... Xưởng cao ráo thông thoáng đường xe container, trạm điện 750 KVA, phù hợp sản xuất đa nghành nghề. Tọa lạc nằm trong KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai, KCN đang phát triển mạnh mẽ với nhiều nhà đầu tư lớn trên thế giới đang sản xuất kinh doanh, c ách sân bay quốc tế 22 km, cách cảng Phú Mỹ 38 km, cách quốc lộ 51 chỉ 8 km. - Pháp lý: Sổ riêng full SKK chuẩn KCN. Giá bán: 130 tỷ thương lượng. Liên hệ: Mr Vũ xem xưởng. -----------------------

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

130 tỷ

3 WC
23.000 m²
5,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ái Quốc, X. Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
VK

Vũ Kingbroker

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng trong KCN Nhơn Trạch 23.000m2 đã trả tiền thuê đất 1 lần giá 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.