Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng Nhơn Trạch 23000m2 chỉ 120 tỷ

Ngày đăng: 07/04/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 100 x 230 = 23.000 m2 nhà xưởng và văn phòng 9.000 m2, 1.800 m2 phòng bảo vệ, nhà ăn và các công trình phụ trợ...
- Xưởng cao ráo thông thoáng đường xe container, trạm điện 750 KVA, phù hợp sản xuất đa nghành nghề.
- Tọa lạc nằm trong KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai, một kcn đang phát triển mạnh mẽ với nhiều nhà đầu tư lớn trên thế giới đang sản xuất kinh doanh, cách sân bay quốc tế 22 km, cách cảng phú Mỹ 38 km, cách quốc lộ 51 chỉ 8 km.
Pháp lý: Sổ riêng full SKK.
Giá bán: 120 tỷ thương lượng.
Liên hệ: Xem xưởng X171.
--------------------------------
Công ty BĐS công nghiệp Lộc Phát.
- D7/2, Kp4 phường Tân Hiệp, Biên Hòa Đồng Nai.
- Nhận ký gửi mua bán bất động sản.
- Nhận thiết kế thi công xây dựng dân dụng và công nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

036 804 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

23.000 m²
5,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng Nhơn Trạch 23000m2 chỉ 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.