Tin đăng đã hết hạn.

Siêu deal giảm sâu - bán nhà xưởng đang hoạt động tốt gần KCN Đắc Lộc, Vĩnh Phương, Nha Trang

Ngày đăng: 02/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu deal giảm sâu - bán nhà xưởng đang hoạt động tốt gần KCN Đắc Lộc, Vĩnh Phương, Nha Trang. Vị trí đắc địa: Thôn Tân Thành, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang. Cách Quốc lộ 1A Nguyễn Xiển chỉ 200m. Gần ngay khu công nghiệp Đắc Lộc thuận tiện giao thương, vận chuyển. Thông tin chi tiết: Diện tích: 742m² (Ngang 15m) đã có 200m² thổ cư, quy hoạch toàn bộ đất ở. Hiện trạng sử dụng: Nhà xưởng xây kiên cố, đang hoạt động hiệu quả. Có nhà để xe công nhân, sân xe tải ra vào dễ dàng. 2 văn phòng làm việc, 2 WC riêng biệt. Kho thành phẩm và xưởng sản xuất riêng. Bếp ăn tập thể lớn, kèm WC riêng. Hệ thống điện 3 pha mạnh mẽ. Phù hợp làm: Xưởng sản xuất, kho bãi, logistics, cơ sở gia công hoặc chuyển đổi thành mô hình đầu tư sinh lời. Giá chỉ còn: 4,3 tỷ (giá cũ 5,2 tỷ). Liên hệ ngay: 0822618555

Xem thêm

Liên hệ:

082 261 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

742 m²
5,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu deal giảm sâu - bán nhà xưởng đang hoạt động tốt gần KCN Đắc Lộc, Vĩnh Phương, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.