Tin đăng đã hết hạn.

Đi định cư cần Bán kho xường ở thị trấn Nhà Bè ngang khủng 40m. Diện tích gần 800 m2

Ngày đăng: 31/01/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ đi định cư cần Bán kho xường ở thị trấn Nhà Bè ngang khủng 40m. Diện tích gần 800m2
- Mặt tiền kinh doanh, mặt tiền đường đường rộng 16m, 2 xe container đi vừa
- Mặt tiền rộng 40m, thuận lợi làm kho xưởng sản xuất, phân lô bán nền, xây dựng căn hộ dịch vụ
-Gẩn phà Bình Khách, Khi cầu Bình Khánh khởi công, nối Cần Giờ và Nhà Bè, thì giá tăng vọt cấp số nhân
-Cách Đường Nguyễn Bình 100 m, Cách trung tâm Hành Chánh Huyện 1km

- Vị trí rất đẹp. Chỉ tầm 2-3 km là lên cao tốc Bến Lức - Long Thành vi vu về miền Đông, miền Tây.
-Giá 48 tỷ
Liên hệ Mrs Quế

Danh sách những tên đường ở Huyện Nhà Bè Thành Phố Hồ Chí Minh
Bà Cả 2 Huỳnh Tấn Phát Nguyễn Văn Thọ
Bờ Tây Khu Trung Tâm Huyện Nhơn Đức
Chánh Hưng Lê Văn Lương Nội Bộ Khu Cán Bộ Công Nhân Viên Huyện
Chánh Hưng Nối Dài Liên Ấp 2-3 Nội Bộ Khu Tái Định Cư KCN Hiệp Phước
Đặng Nhữ Lâm Liên Ấp 3-4 Nội Bộ Khu Tái Định Cư Khu Vực Cầu Bà Sáu
Đào Sư Tích Long Thới Nội Bộ Khu Tái Định Cư Phước Kiến Giai Đoạn I
Đào Tông Nguyên Long Thới - Nhơn Đức Phạm Hữu Lầu
Đào Xuân Tích Nguyễn Bình Phan Văn Bảy
Đường 20D Nguyễn Hữu Thọ Phú Xuân
Dương Cát Lợi Nguyễn Lương Bằng Vạn Phát Hưng
Đường số 6 Nguyễn Văn Linh
Hương Lộ 34B Nguyễn Văn Tạo

Xem thêm

Liên hệ:

094 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

48 tỷ

780 m²
61,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đi định cư cần Bán kho xường ở thị trấn Nhà Bè ngang khủng 40m. Diện tích gần 800 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.