Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà kho kiên cố 330m2, khu Võ Chí Công nối dài - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn, đối diện công viên

Ngày đăng: 02/06/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đường Hằng Phương Nữ Sĩ đối diện công viên, nhìn ra đường 33m Võ Chí Công, gần trục đường lớn giao thông thuận tiện, kho mới xây dựng kiên cố trên 3 lô đất liền kề. Tổng diện tích: 330m2 (15x22m). Hướng: Đông Bắc. Giá: Thoả thuận. Làm việc chính chủ: 0934994099

Xem thêm

Liên hệ:

093 499 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14 tỷ

1 WC
330 m²
42,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Hằng Phương Nữ Sỹ, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LL

Lê Thọ Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà kho kiên cố 330m2, khu Võ Chí Công nối dài - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn, đối diện công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.