Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại KCN Quang Minh, 65 tỷ VND, 9000 m2

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KCN Quang Minh là khu công nghiệp đa ngành nằm ở huyện Mê Linh, TP. Hà Nội, cung cấp môi trường thuận lợi cho doanh nghiệp phát triển. + Mặt tiền rộng 100m, thích hợp cho việc kinh doanh và vận chuyển hàng hóa. + Ngõ vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe tải lớn. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo tính minh bạch cho giao dịch. + Hệ thống điện ổn định 60.000 KVA, cung cấp nguồn điện liên tục cho sản xuất. + Hệ thống thoát nước mưa và nước thải riêng biệt, giữ gìn môi trường sạch sẽ. + Cây xanh chiếm 10 - 12% diện tích, mang lại không gian làm việc thoải mái. + Các tiện ích như điều hòa, hệ thống an ninh, nước sạch đến từng doanh nghiệp. Tiện ích xung quanh. + Gần công viên nông nghiệp Long Việt, tạo không gian thư giãn cho nhân viên. + Bệnh viện GTVT Vĩnh Phúc, đảm bảo sức khỏe cho người lao động. Giới thiệu tổng quan dự án. KCN Quang Minh có diện tích 344,4 ha, mật độ xây dựng không vượt quá 65%, chiều cao công trình tối đa 13m, mang lại môi trường làm việc hiện đại và tiện nghi. Dự án được đầu tư bởi Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Hạ tầng Nam Đức, với hệ thống giao thông nội bộ thuận tiện, giúp kết nối dễ dàng giữa các doanh nghiệp trong khu vực. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Hoàng Hà qua số điện thoại 0913867866

Xem thêm

Liên hệ:

091 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

65 tỷ

9.000 m²
7,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu công nghiệp Quang Minh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại KCN Quang Minh, 65 tỷ VND, 9000 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.