Tin đăng đã hết hạn.

Bắt đáy bất động sản - mặt đường Hồ Chí Minh chỉ 7.8 tr/m2

Ngày đăng: 25/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Đất mặt đường nhựa QL21A HCM mà giá 7.8tr/m2. - Sổ hồng nét căng! Mặt tiền 43m đất sạch không lỗi phong thủy. - Dựng xưởng hay hay kinh doanh gì cũng thuận tiện. - Đất Hoà Bình mặt đường Quốc Lộ 21A giáp ranh đất Hà Nội. - DT: 2387,6m2, mặt tiền 43m, 320m2 đất ở và đất trồng cây lâu năm. - ĐC: Thôn Om Làng - Xã Cao Dương - Huyện Lương Sơn - T. Hoà Bình (nay là tỉnh Phú Thọ). - Cách ngã tư thị trấn Xuân Mai 20km. - Dân trí văn minh, hiện đại, ranh giới rõ ràng. Chi tiết: 0906090986 - em Hưu BĐS ven đô.

Xem thêm

Liên hệ:

090 609 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 43m

Vị trí bản đồ

18,62 tỷ

2.388 m²
7,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, X. Cao Dương, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NH

Nguyễn Hưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bắt đáy bất động sản - mặt đường Hồ Chí Minh chỉ 7.8 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.