Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho xưởng tại khu công nghiệp Long Thành

Ngày đăng: 11/03/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 6.700m2 đất SKC ngay KCN Long Đức, Long Thành giá chỉ 3,5tr/m2. ----------------------------- - Vị trí đất ngay trong KCN Long Đức, Long Thành, Đồng Nai. - Pháp lý giấy tờ sổ hồng riêng, quy hoạch SKC có 300m2 thổ cư. - Diện tích: 6.700m2 (lô góc đẹp). - Đường xe công 24/7. - Giá: 3tr5/m2 (23 tỷ).

Xem thêm

Liên hệ:

038 787 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

23 tỷ

6.700 m²
3,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 51B, X. Long Đức, H. Long Thành, T. Đồng Nai

Phạm Văn Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng tại khu công nghiệp Long Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.