Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xây xưởng 30.000m2 KCN Long Thành, Đồng Nai 157 tỷ

Ngày đăng: 13/01/2025

4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

S59
Bán đất KCN Long Thành Đồng Nai 3 ha giá 210USD/m2
- Diện Tích đất : 150 x 200 = 30.000 m2
- Lô đất có vị trí rất đẹp, bằng phẳng,
- Nằm trên trục đường chính của KCN
- Hạ tầng khu công nghiệp chuẩn chỉnh, cho phép nhiều nghành nghề được đăng ký sản xuất, nên thu hút được rất nhiều nhà đầu tư nước ngoài như Hàn Quốc ,Đài Loan, Nhật Bản, Singapore, Thụy sĩ, Trung Quốc ...
_cách cảng Cái Mép, Thị Vải 45 km
_cách cảng nước sâu Phú Mỹ 35 km
_cách Tp.Hồ Chí Minh 25 km
- Pháp lý : đất SKK đã đóng hạ tầng 1 lần đến năm 2053
- Giá bán chỉ : 210usd/m2 Tương đương 159 tỷ
- LH: Mr Tuân xem đất
__________________________
CÔNG TY BẤT ĐỘNG SẢN CÔNG NGHIỆP LỘC PHÁT
D7/2-KP4 - p.Tân Hiệp - Tp.Biên Hòa - Đồng Nai
-Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán, cho thuê kho xưởng trong và ngoài KCN khu vực Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

096 372 ****

Vị trí bản đồ

157,5 tỷ

30.000 m²
5,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây xưởng 30.000m2 KCN Long Thành, Đồng Nai 157 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.