Tin đăng đã hết hạn.

10tỷ5 hạ gía còn 5tỷ5. Cho thuê 18tr/tháng thương lượng chính chủ. Cần bán xưởng hai mặt tiền

Ngày đăng: 03/03/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

10tỷ5 hạ gía còn 5tỷ5. Cho thuê 18tr/tháng. Thương lượng Chính Chủ. Cần bán xưởng hai mặt tiền đường QL1A tại Long Khánh. DT: 16x35m, 525m2. Sổ riêng. Trước là xưởng sau là nhà ở, đã xây dựng hết đất, có 1 phòng khách 3 phòng ngủ 1 bếp và 2 WC. Phù hợp làm đại lý các loại Kho gạch men, sắt thép, nội thất, đồ gỗ, đại lý cám gạo, phân bón, gara oto. Vựa trái cây hoặc cho thuê làm tài sản lâu dài. Zalo/SDT: Nhận kí gửi - mua bán và cho thuê. Tìm kiếm theo nhu cầu của khách hàng. BDS khu vực Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

097 190 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

525 m²
10,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 10tỷ5 hạ gía còn 5tỷ5. Cho thuê 18tr/tháng thương lượng chính chủ. Cần bán xưởng hai mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.