Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng 1hecta đất KCN Hoà Phú, Vĩnh Long giá tốt 2,334 triệu/m2

Ngày đăng: 28/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KCN Hòa Phú, nhiều chính sách thu hút nổi bậc. - Thời hạn sử dụng đất đến năm 2060. - Diện tích đất chuyển nhượng: 1ha. - Giá chuyển nhượng: 2,334 triệu/m2 (thanh toán 1 lần). - Hiện trạng đất: Đã san lấp và xây hàng rào xong. - Hỗ trợ xin giấy chứng nhận đầu tư. Ngành nghề được ưu tiên phát triển tại KCN Hòa Phú. Sản xuất hàng gia dụng, tiêu dùng, bao bì. Dược phẩm, mỹ phẩm. Sản xuất thức ăn chăn nuôi. May mặc, giày da. Vật liệu xây dựng, gốm sứ. Chế biến thực phẩm: Nông sản, trái cây. Sản xuất, lắp ráp thiết bị điện điện tử. Cơ khí chế tạo phục vụ cơ giới hóa nông nghiệp. Dịch vụ kho bãi, logistics. Các ngành khác có ít tác động môi trường. Vui lòng liên hệ số điện thoại đăng tin để cập nhật thêm thông tin. Giá: 2,34 triệu / m2 diện tích: 10.000 m2.

Xem thêm

Liên hệ:

094 741 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 90m

Vị trí bản đồ

23,34 tỷ

10.000 m²
2,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng 1hecta đất KCN Hoà Phú, Vĩnh Long giá tốt 2,334 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.