Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán kho Mặt Tiền Tỉnh 826 Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Gần KDC Fivestar 1 Giáp Bình Chánh

Ngày đăng: 16/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8

DT: 11,82m x 50m nở hậu 12,78m giá 20,5 tỷ có thương lượng hoặc bán 1 nửa, DT: 5,82m x 50m = 315m2. Nở hậu 6,78m thổ cư toàn bộ
GIÁ CỰC SỐC : 9,7 tỷ (Có thương lượng)
Địa chỉ: Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long AN

MUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI - NHÀ VỊ TRÍ TỐT - GIÁ ĐẦU TƯ

- Tiện ích xung quanh đầy đủ: tiện ở và kinh doanh, khu mua bán sầm uất, gần chợ, ngay trung tâm
- Phù hợp định cư lâu dài. Đầu tư sinh lời cao
- Khu dân cư ĐÔNG thân thiện, an ninh đảm bảo.
- Pháp lý: sổ hồng thủ tục nhanh chóng
Tiềm năng lớn: Đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS, đảm bảo sinh lời

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,82m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

315 m²
30,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Lý, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán kho Mặt Tiền Tỉnh 826 Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Gần KDC Fivestar 1 Giáp Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.