Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất cụm CN tại cụm CN Hợp Hải - Kinh Kệ, Lâm Thao, Phú Thọ, 40 tỷ, 21371 m2

Ngày đăng: 27/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất cụm CN tại cụm CN Hợp Hải - Kinh Kệ, Lâm Thao, Phú Thọ, có diện tích rộng 21371 m2, giá bán 40 tỷ VND. + Miệt tiền 163m - cạnh QL32C. + Diện tích lớn, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh. + Khu vực giao thông thuận lợi, dễ dàng vận chuyển hàng hóa. Cách siêu thị Aloha Mall Lâm Thao chỉ khoảng 2 km, gần các tiện ích như trường học và công viên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0986346772

Xem thêm

Liên hệ:

098 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 163m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

40 tỷ

21.371 m²
1,87 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất cụm CN tại cụm CN Hợp Hải - Kinh Kệ, Lâm Thao, Phú Thọ, 40 tỷ, 21371 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.