Tin đăng đã hết hạn.

DT 8.000m2 KCN Kim Bảng, Hà Nam, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 18/03/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

1. Thông tin nổi bật: - Diện tích: 8.000m² (quy mô lý tưởng cho nhà máy, kho vận, sản xuất). - Hạ tầng hoàn thiện, xe container ra vào thuận tiện. - Phù hợp đa ngành đặc biệt có hỗ trợ làm xây dựng nhà xưởng cho thuê. - Giá tốt nhất thị trường 23.16 tr/m2. 2. Thông tin KCN Kim Bảng. Diện tích: 230 ha. Thời hạn: 2021 - 2071. Cơ sở hạ tầng: - Trạm điện 110/22kV 60MVA. - Trạm cấp nước công suất 200.000m3/ngày. Đêm. - Trạm xử lý nước thải công suất 6200m3/ ngày đêm. Phí quản lý 0.7 USD/m2/năm. Phí Điện, nước sạch theo quy định chung. Phí nước thải 0.5 USD/m3. Bàn giao ngay, đầy đủ pháp lý. 3. Ưu đãi. - Miễn tiền thuê đất hàng năm 14 năm. - Miễn phí irc cho các khách hàng (đối với ngành nghề thông thường).

Xem thêm

Liên hệ:

097 966 ****

Vị trí bản đồ

185,28 tỷ

8.000 m²
23,16 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết DT 8.000m2 KCN Kim Bảng, Hà Nam, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.