Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1524m2 full thổ lô đất Khánh Vĩnh xã Sông Cầu cạnh QL27C LH: 0762111113

Ngày đăng: 09/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất xã Khánh Vĩnh (xã Sông Cầu cũ) full thổ cư cạnh QL27C khu công nghiệp Sông Cầu. DT 1524m2 ngang 63m bám mặt tiền đường nhựa (tách dc 12 lô). Thổ cư 100%. Sẵn vườn bưởi da xanh được chăm sóc kĩ. Sau giáp Sông Cầu view đẹp. Cách đường QL27C Nha Trang - Đà Lạt, Khu đô thị sinh thái Sông Cầu chỉ 300 mét. Từ Nha Trang lên chỉ 20 phút. Hàng đẹp đón đầu khu đô thị sinh thái Sông Cầu 250ha. Giá 5,3 tỷ. Lh: 0762111113 để biết thêm TT ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

076 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 63m

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

1.524 m²
3,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 27C, X. Sông Cầu, H. Khánh Vĩnh, T. Khánh Hòa
LN

Liên Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1524m2 full thổ lô đất Khánh Vĩnh xã Sông Cầu cạnh QL27C LH: 0762111113 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.