Chính chủ bán đất công nghiệp giá rẻ tại Hữu Lũng, Lạng Sơn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất 14.000m2 Hữu Lũng, Lạng Sơn. Mặt tiền 80m mặt Quốc lộ 1A Có sẵn nhà xưởng hơn 4.000m2. Khai thác ngay. Diện tích: 14.000m2. Có thể chia tách diện tích linh hoạt. Trong đó: Hơn 4.000m2 đất ở (đã xây dựng nhà xưởng). Phần còn lại là đất trồng cây lâu năm, phù hợp mở rộng sản xuất. Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 1A, Hữu Lũng, Lạng Sơn. Trục giao thông huyết mạch Bắc Nam. Khu vực dân cư đông đúc, hoạt động sản xuất kinh doanh sôi động. Hiện trạng & tiện ích sẵn có: Trạm điện 3 pha. Hệ thống PCCC đầy đủ. Có dòng tiền cho thuê ổn định. Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn. Phù hợp: Đầu tư sản xuất kinh doanh kho xưởng. Mua khai thác cho thuê có dòng tiền ngay. Giữ đất lâu dài, tiềm năng tăng giá cao. Giá: Thương lượng trực tiếp. Liên hệ: 0931686111

Xem thêm

Liên hệ:

093 168 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m

Vị trí bản đồ

38 tỷ

14.000 m²
2,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, X. Minh Sơn, H. Hữu Lũng, T. Lạng Sơn
PH

Phan Huy Hoán

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất công nghiệp giá rẻ tại Hữu Lũng, Lạng Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.