Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Xưởng - DT: 3100m2 - Đường XE TẢI Thông LÊ VĂN KHƯƠNG - QL 1A - Chi: 12,5 TR/1m2.

Ngày đăng: 02/11/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà Xưởng - DT: 3100m2 - Đường XE TẢI Thông LÊ VĂN KHƯƠNG - THẠNH XUÂN 52 - Sát Vách Quận 12 - Chỉ: 12,5Tr/1M. + Diện tích: 40x80 - CN: 3100m2 - Thổ cư: 1000m2 - Sổ vuông - Pháp lý chuẩn. + Vị trí: Khu dân cư - Giao thông thuận tiện - Gần QL 1. + Kết cấu: Thửa đất đẹp cao ráo - Tặng nhà Xưởng có luôn đường nội bộ - Rất thích hợp để xây dựng Biệt Phủ - Biệt Thự sân vườn - Nhà máy sản xuất Công Nghiệp. + Giá: 38 Tỷ 500 Triệu. ( Còn TL - Bao sang tên). + LH: 0935748514 - Mr Doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 574 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

3.100 m²
12,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Đông Thạnh, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
QD

Quang Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Xưởng - DT: 3100m2 - Đường XE TẢI Thông LÊ VĂN KHƯƠNG - QL 1A - Chi: 12,5 TR/1m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.