Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng DT 724m2 tại Bùi Công Trừng, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 27/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà xưởng tại Bùi Công Trừng, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh. - Diện tích: 724m2. - Giá: Giá bán 180 tỷ (có thương lượng). Ai có nhu cầu liên hệ SĐT 0974351079 Vũ nắm chính chủ và còn, nhiều sản phẩm khác liên hệ Vũ để được tư vấn thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

097 435 ****

Vị trí bản đồ

180 tỷ

724 m²
248,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Bùi Công Trừng, X. Đông Thạnh, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
ĐV

Đào Đại Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng DT 724m2 tại Bùi Công Trừng, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.