Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng 7400m2 tại khu công nghiệp Nhị Xuân Hóc Môn giá 55tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Xưởng KCN Hóc Môn đường xe container có PCCC đầy đủ. TDT: 7400m2 đóng thuế 1 lần phát lý ổn định đã hoàn công công trình xây dựng trên đất. Anh chị mua về chỉ với hoạt động theo nhu cầu bên mình thôi ạ. Hãy liên hệ em xin cám ơn và em còn rất nhiều xưởng để anh chị cô bác lựa trọn ạ vì Cty bên em chuyên môi giới các tài sản về nhà đất lớn, xưởng lớn toàn khu vực Q12 Hóc Môn Củ Chi Long An ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 633 ****

Vị trí bản đồ

55 tỷ

7.400 m²
7,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Nhị Bình, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
0

0916336679

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng 7400m2 tại khu công nghiệp Nhị Xuân Hóc Môn giá 55tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.