Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng mặt tiền Đặng Công Bỉnh Xuân Thới Thượng, Hóc Môn - 960m2

Ngày đăng: 28/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng mặt tiền Đặng Công Bỉnh Xuân Thới Thượng, Hóc Môn - 960m2. Bạn đang tìm kiếm nhà xưởng Hóc Môn mặt tiền đường lớn để sản xuất, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời lâu dài? Đây chính là lựa chọn lý tưởng: Thông tin chi tiết: Vị trí: Mặt tiền đường Đặng Công Bỉnh, xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn. Giáp đường Nguyễn Văn Bứa, giao thông thuận tiện di chuyển sang Q12, Bình Chánh, Long An. Diện tích: Thực tế: 960m2 (ngang 16m x dài 60m). Công nhận: 760m2 full thổ cư pháp lý rõ ràng. Kết cấu: Nhà xưởng trệt + lầu, thiết kế kiên cố. Có 12 phòng (ngủ + làm việc), 2 phòng bảo vệ, 4 nhà vệ sinh. Sân đậu ô tô rộng rãi, phù hợp cho xe tải lớn ra vào. Hiện trạng: Nhà xưởng đang hoạt động, có thể tiếp tục sử dụng ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu. Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện vận chuyển hàng hóa. Khu vực đông dân cư, gần chợ, trường học, khu công nghiệp. Thích hợp mở xưởng sản xuất, kho bãi, công ty logistics hoặc đầu tư dài hạn. Giá: 18 tỷ còn thương lượng. Liên hệ ngay. Để biết thêm chi tiết và thương lượng giá tốt. Sở hữu ngay nhà xưởng Hóc Môn diện tích lớn full thổ cư vị trí cực đẹp, cơ hội hiếm khó tìm!

Xem thêm

Liên hệ:

087 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

18 tỷ

4 WC
960 m²
18,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Đặng Công Bỉnh, X. Xuân Thới Thượng, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
PM

Phạm Thị Bích Muội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng mặt tiền Đặng Công Bỉnh Xuân Thới Thượng, Hóc Môn - 960m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.