Tin đăng đã hết hạn.

Loa loa siêu ngợp giảm sốc từ 11,7 tỷ còn 8,7 tỷ. Cho 288m2 xưởng A chị phải thật nhanh mới kịp ạ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu ngợp bao rẻ nhất khu vực anh chị chủ. Cần tiền gấp hạ mạnh. Từ 11,7 tỷ giảm 3 tỷ còn 8,7 tỷ. Cho căn nhà xưởng 288m2 100% đất ở đô thị. Có tới 9m mặt tiền. Nhựa đường xe công. Anh chị phải thật nhanh mới kịp. Gọi ngay em để được hỗ trợ. Chu đáo nhất ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

1 WC
288 m²
30,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tân Hiệp, X. Tân Hiệp, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hinh Ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Loa loa siêu ngợp giảm sốc từ 11,7 tỷ còn 8,7 tỷ. Cho 288m2 xưởng A chị phải thật nhanh mới kịp ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.