Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm xe tải , 7x20 , thới tam thôn 17 , giá 6ty9 tl

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hiện trạng bán nhà xưởng trệt một lửng còn đẹp, xây dựng chắc chắn có 2 PN, 1 phòng bảo vệ, mặt bằng thoáng. , + Diện tích: 7 x 20 full thổ cư, sổ vuông đẹp , , + Đường rộng 7m xe tải đậu trước nhà, sát mặt tiền Thới Tam Thôn 17, cách 150m ra Nguyễn Ảnh Thủ - Trần Thị Năm, tiện ích không thiếu thứ gì. , + Khu dân cư hiện hữu hàng xóm toàn nhà cao tầng, dân trí an ninh, khách mua vào khai thác ngay hoặc cho thuê v

Xem thêm

Liên hệ:

090 145 ****

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

140 m²
49,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Thới Tam Thôn 17, X. Thới Tam Thôn, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
vn

võ thị yến ny

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm xe tải , 7x20 , thới tam thôn 17 , giá 6ty9 tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.