Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà kho DT 10x25, đường nhựa 8m, gần chợ Đại Hải Hóc Môn

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

XUÂN THỚI ĐÔNG - HÓC MÔN * Nhà kho xây full, đường xe tải, gần chợ Đại Hải, chợ đầu mối Hóc Môn + Diện tích 250m2, thổ cư 242m2, ngang 10m x 25m, gồm 02 sổ hồng riêng, hướng Đông Nam + Giá bán: 8.65 tỷ (có hỗ trợ vay qua Ngân hàng) * Vị trí nhà: - Mặt tiền đường nhựa 8m - Cách đường Trần Văn Mười 300m - Cách chợ Đại Hải 1.2km - Cách chợ đầu mối Hóc Môn 1.5km ---------------------------------- Liên hệ: Nhà Đất Mặt Tiền + Nhận ký gửi - mua bán - cho thuê Nhà Đất 24/7 + Thông tin chính xác và hình ảnh thực tế! Chân thành cảm ơn! + Địa chỉ: VP Chợ Địa Ốc 8/2C Phan Văn Hớn, Bà Điểm, TP. HCM

Xem thêm

Liên hệ:

090 272 ****

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

2 WC
240 m²
36,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Xuân Thới Đông, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà kho DT 10x25, đường nhựa 8m, gần chợ Đại Hải Hóc Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.