Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp xưởng DT 9.2x30m, mặt tiền nhựa 10m, gần chợ Thới Tứ - Hóc Môn

Ngày đăng: 08/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

MT Thới Tam Thôn 7 - gần chợ Thới Tứ - Hóc Môn. * Bán gấp kho xưởng mặt tiền xe tải 10m thông, gần chợ Thới Tứ - Hóc Môn. + Diện tích sử dụng 9.2m x 30m, thổ cư 280m2, xưởng xây full có văn phòng làm việc, khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng, hướng Tây Nam. + Giá bán: Hạ giá bán gấp còn - 6.9 tỷ (Ngân hàng BIDV hỗ trợ vay 6 tỷ). * Vị trí nhà: - Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn. - Mặt tiền nhựa 10m thông. - Cách đường Nguyễn Thị Sáu 300m. - Cách chợ Thới Tứ 500m. - Cách chợ Hóc Môn 1.5km. Liên hệ: 0909165766 0909165766 - A Thanh, chân thành cảm ơn! + Nhận ký gửi - mua bán - cho thuê nhà đất. + Địa chỉ: VP Chợ Địa Ốc số 8/2C Phan Văn Hớn, Bà Điểm, Hóc Môn, TP. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 916 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

280 m²
24,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thới Tam Thôn 7, X. Thới Tam Thôn, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp xưởng DT 9.2x30m, mặt tiền nhựa 10m, gần chợ Thới Tứ - Hóc Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.