Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho xưởng về quê tại Hóc Môn Bà Điểm, Hóc Môn, TPHCM. Chủ quyết định bán gấp nhà để xử việc gấp

Ngày đăng: 10/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng về quê tại Hóc Môn. Bà Điểm, Hóc Môn, TPHCM. Chủ quyết định bán gấp. Nhà để xử việc gấp. Xưởng KD trang trí nội thất. 8 x 23m, 2 tầng, ôtô lô góc. Giá 6 tỷ (giá chủ bán nhanh đi về quê0942111018

Xem thêm

Liên hệ:

094 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
184 m²
32,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Bà Điểm 1, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh

Thuận Tống đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho xưởng về quê tại Hóc Môn Bà Điểm, Hóc Môn, TPHCM. Chủ quyết định bán gấp nhà để xử việc gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.